![](https://faradaydelivery.com/wp-content/uploads/2018/08/2561-08-21_21h41_40.png)
1. ชำระค่าสินค้า
สั่งสินค้าที่หน้าเว็บไซต์ หรือ Line : @faradaydeli และสามารถโอนชำระค่าสินค้า ได้ที่บัญชีกสิกรไทย สาขาเซ็นทรัลพลาซา เวสต์เกต ชื่อบัญชี : ภาณุพงศ์ อารยะชีพปรีชา ออมทรัพย์ เลขที่ 036-3-97804-5
![](https://faradaydelivery.com/wp-content/uploads/2018/08/2561-08-21_21h41_53.png)
2. แจ้งการชำระเงิน
ส่งหลักฐานการชำระเงิน พร้อมระบุ ชื่อ-เบอร์ติดต่อ @faradaydeli
![](https://faradaydelivery.com/wp-content/uploads/2018/08/2561-08-21_21h42_07.png)
3. ส่ง Snack box
ทีมงานของเราจะจัดส่ง Snack box หรือขนมจัดเบรค ตามวัน เวลา และสถานที่ที่ได้นัดหมายไว้หรือสามารถนัดรับสินค้าได้ที่ร้าน Faraday (ฟาราเดย์) เมืองทองธานี
เงื่อนไขการสั่งออนไลน์
- จัดส่งทุกเขตในกรุงเทพและปริมณฑล จัดส่งทุกวัน จันทร์-อาทิตย์ ไม่เว้นวันหยุด
- ส่งฟรี เมื่อมียอดสั่งซื้อ Snackbox 100 กล่อง หรือ ขนมจัดเบรค 150 ชิ้น ขึ้นไป จากปกติ 100 บาทในเขตกรุงเทพชั้นใน
- Snack box นนทบุรี , Snack box จตุจักร, Snack box แจ้งวัฒนะ, Snack box ตลาดพลู , Snack box ลาดกระบัง , snack box รังสิต , snack box สุขุมวิท จัดส่งทุกเขตในกรุงเทพ และปริมณฑล